Bóng Chuyền

[Lịch Thi Đấu – Kết Quả] Giải Bóng Chuyền Trẻ Cup Các CLB Năm 2017

Theo kết quả bốc thăm chia bảng ngày 29/9, bắt đầu từ ngày 1/10 năm 2017, sẽ diễn ra lượt trận đầu tiên của giải bóng chuyền trẻ cúp các CLB 2017.

Photo: Shutterstock

Kết quả bốc thăm chia bảng:

Mã số BẢNG A Mã số BẢNG B
1 CA TP. HCM 1 XSKT VĨNH LONG
2 BIÊN PHÒNG 2 NINH BÌNH
3 QUÂN KHU 4 3 LONG AN
4 SANEST KHÁNH HÒA 4 THỂ CÔNG
5 BÌNH DƯƠNG 5 BECAMEX- QĐ4
6 HÀ TĨNH 6 TRẺ TP. HỒ CHÍ MINH
NỮ
Mã số BẢNG C Mã số BẢNG D
1 TIẾN NÔNG THANH HÓA 1 HẢI DƯƠNG
2 QUẢNG NINH 2 ĐẮK LẮK
3 PVD THÁI BÌNH 3 ĐỨC GIANG HÀ NỘI
4 TP HỒ CHÍ MINH 4 VĨNH PHÚC
5 TT LIENVIETPOSTBANK 5 NGÂN HÀNG CÔNG THƯƠNG
6 TRUYỀN HÌNH VĨNH LONG 6 VTV BÌNH ĐIỀN LONG AN

 

LỊCH THI ĐẤU:

Ngày Thời gian Trận Đối tượng Bảng Đội gặp  đội Kết quả
01/10 10:00 1 Nữ C T.HÓA – V.LONG  2-3 (21:25, 22:25, 25:19, 28:26, 10:15)
11:30 2 Nam A CATP – H.TĨNH 0-3 (16:26, 17:25, 13:25)
13:00 3 Nữ C Q.NINH – T.TIN  0-3 (24:26, 20:25, 16:26)
15:30 4 Nam A B.PHÒNG – B. DƯƠNG  3-1 (26:24, 25:23, 27:29, 25:22)
17:00 5 Nữ C T.BÌNH – TPHCM  1-3 (25:18, 20:25, 18:25, 19:25)
20:00 6 Nam A QĐ4 – K.HÒA 0-3 (20:25, 23:25, 21:25)
02/10 10:00 7 Nữ D H.DƯƠNG – BĐLA 0-3 (12:25, 15:25, 14:25)
11:30 8 Nam B V.LONG – TP. HCM 1-3 (18:25, 25:12, 25:22, 25:15)
13:00 9 Nữ D Đ.LAK – NHCT 0-3 (23:25, 18:25, 17:25)
16:00 10 Nam B N.BÌNH – QK4 3-0 (25:14, 25:13, 25:18)
17:30 11 Nữ D ĐGHN – V.PHÚC  3-1 (25:22, 25:20, 21:25, 25:16)
19:00 12 Nam B L.AN – T.CÔNG  0-3 (12:25, 15:25, 14:25)
03/10 10:00 13 Nữ C T.HÓA – T.TIN  1-3 (25:23, 24:26, 25:27, 18:25)
11:30 14 Nam A CA TPHCM – B.DƯƠNG  0-3 (15:25, 17:25, 19:25)
13:00 15 Nữ C V.LONG – TPHCM 3-0 (25:19, 25:17, 25: 16)
16:00 16 Nam A H.TĨNH – K. HÒA 0-3 (20:25, 24:26, 19:25)
17:30 17 Nữ C Q.NINH – T.BÌNH  0-3 (17:25, 17:25, 18:25)
19:00 18 Nam A B.PHÒNG – QĐ4  3-0 (25:22, 25:19, 25:20)
04/10 10:00 19 Nữ D H.DƯƠNG – NHCT  0-3 (25:27, 16:25, 14:25)
11:30 20 Nam B V.LONG – QK4 2-3 (24:26, 25:18, 25:20, 29:31, 13:15)
13:00 21 Nữ D BĐLA – V.PHÚC  3-0 (25:18, 25:17, 25:18)
16:00 22 Nam B TP.HCM – T.CÔNG 2-3 (25:27, 25:19, 25:21, 28:30, 16:18)
17:30 23 Nữ D Đ.LAK – ĐGHN  0-3 (24:26, 25:27, 20:25)
19:00 24 Nam B N.BÌNH – L.AN  3-0 (25:15, 25:18, 25:14)
05/10 10:00 25 Nữ C T.HÓA – TPHCM  3-2 (26:24, 25:18, 20:25, 29:31, 13:15)
11:30 26 Nam A CA.TPHCM – K.HÒA  0-3 (20:25, 22:25, 21:25)
13:00 27 Nữ C T.TIN – T.BÌNH  3-0 (25:15, 25:13, 25:18)
16:00 28 Nam A B.DƯƠNG – QĐ4  3-0 (25:18, 25:17, 25:18)
17:30 29 Nữ C V.LONG – Q.NINH  3-0 (25:14, 25:13, 25:18)
19:00 30 Nam A H.TĨNH – B.PHÒNG 3-1 (26:24, 25:23, 27:29, 25:22)
06/10 10:00 31 Nữ D H.DƯƠNG – V.PHÚC  1-3 (25:23, 24:26, 25:27, 18:25)
11:30 32 Nam B V.LONG – T.CÔNG  3-2 (26:24, 25:18, 20:25, 29:31, 13:15)
13:00 33 Nữ D NHCT –  ĐGHN 3-0 (25:14, 25:18, 25:20)
16:00 34 Nam B QK4 – L. AN 0-3 (20:25, 23:25, 21:25)
17:30 35 Nữ D BĐLA – Đ.LAK  3-0 (25:21, 25:20, 25:19)
19:00 36 Nam B TP.HCM – N.BÌNH  3-1 (25:20, 25:19, 24:26, 25:12)
07/10 10:00 37 Nữ C T.HÓA – T.BÌNH 3-0 (25:14, 25, 14, 25:16)
11:30 38 Nam A CATPHCM – QĐ4 0-3 (18:25, 20:25, 21:25)
13:00 39 Nữ C TPHCM – Q.NINH  3-1 (25:19, 25:20, 23:25, 25:18)
16:00 40 Nam A K.HÒA – B.PHÒNG  3-0 (25:22, 25:23, 25:20)
17:30 41 Nữ C T.TIN – V.LONG  2-3 (25:19, 21:25, 25:20, 22:25, 19:21)
19:00 42 Nam A B.DƯƠNG  –  H.TĨNH 1-3 (25:20, 22:25, 16:25, 18:25)
08/10 10:00 43 Nữ D H.DƯƠNG – ĐGHN 3-0 (25:21, 25:20, 25:19)
11:30 44 Nam B V.LONG – L.AN 0-3 (24:26, 25:27, 20:25)
13:00 45 Nữ D V.PHÚC – Đ.LAK 1-3 (25-22, 24-26, 20-25, 18-25)
16:00 46 Nam B T.CÔNG – N. BÌNH 1-3 (21-25, 25-18, 22-25, 16-25)
17:30 47 Nữ D NHCT – BĐLA 2-3 (23-25, 25-23, 27-29, 27-25, 18-20)
19:00 48 Nam B QK4 – TP.HCM 0-3 (16-25, 14-25, 11-25)
09/10 10:00 49 Nữ C T.HÓA – Q.NINH 3-0 (25-19, 25-20, 25-17)
11:30 50 Nam A CATPHCM – B.PHÒNG 0-3 (18-25, 19-25, 16-25)
13:00 51 Nữ C T.BÌNH – V.LONG 3-1 (25-17, 25-20, 25-17)
16:00 52 Nam A QĐ4 – H.TĨNH 3-1 (25-18, 25-17, 25-19)
17:30 53 Nữ C TPHCM – T.TIN 0-3 (15-25, 12-25, 9-25)
19:00 54 Nam A K.HÒA – B.DƯƠNG 3-0 (25-17, 25-20, 25-15)
10/10 10:00 55 Nữ D H.DƯƠNG  – Đ.LAK 2-3 (25-21, 25-22, 25-27, 26-28, 15-17)
11:30 56 Nam B V.LONG – N.BÌNH 0-3 (12-25, 15-25, 13-25)
13:00 57 Nữ D ĐGHN – BĐLA 0-3 (21-25, 20:25, 22-25)
16:00 58 Nam B L.AN – TPHCM 0-3 (22-25, 18-25, 18-25)
17:30 59 Nữ D V.PHÚC – NHCT 0-3 (20-25, 16-25, 17-25)
19:00 60 Nam B T.CÔNG – QK4 3-1 (25-18, 25-19, 22-25, 25-17)
11/10 9:00 61 Nữ V.LONG – V.PHÚC 3-1 (25-20, 30-28, 24-26, 25-20)
10:30 62 Nam K.HÒA – N.BÌNH 3-0 (25-19, 25-21, 25-15)
12:00 63 Nữ L.AN – TPHCM 3-0 (25-18, 25-15, 25-12)
13:30 64 Nam T.CÔNG – B.DƯƠNG 3-2 (25-19, 20-25, 17-25, 25-21, 17-15)
16:00 65 Nữ T.TIN – HÀ NỘI 3-0 (25-22, 25-23, 28-26)
17:30 66 Nam H.TĨNH – V.LONG 3-0 (25-19, 25-17, 25-18)
19:00 67 Nữ NHCT-T.HÓA 3-0 (25-21, 27-25, 25-19)
20:30 68 Nam TPHCM-B.PHÒNG 3-0 (25-23, 25-21, 26-24)
12/10 9:00 69 Nữ V.PHÚC – T.HÓA 3-1 (19-25, 25-22, 25-21, 25-19)
10:30 70 Nam N.BÌNH – B.PHÒNG 2-3 (25-20, 21-25, 27-25, 18-25, 10-15)
12:00 71 Nữ BK V.LONG – NHCT 0-3 (8-25, 19-25, 15-25)
13:30 72 Nam BK K.HÒA – TPHCM 3-0 (25-23, 25-22, 25-20)
16:00 73 Nữ TPHCM – HÀ NỘI 0-3 (17-25, 16-25, 13-25)
17:30 74 Nam B.DƯƠNG – V.LONG 3-2 (25-18, 21-25, 25-23, 17-25, 15-9)
19:00 75 Nữ BK L.AN – T.TIN 3-0 (25-20, 28-26, 29-27)
20:30 76 Nam BK T.CÔNG – HÀ TĨNH 0-3 (16-25, 22-25, 23-25)
13/10 14:00 77 Nữ 7, 8 T.HÓA – TPHCM 3-0 (25-19, 25-21, 25-20)
15:30 78 Nam 7,8 N.BÌNH –  V.LONG 3-0 (26-24, 25-21, 25-19)
18:00 79 Nam 3,4 TP HCM – T.CÔNG 3-1 (25-21, 27-29, 26-24, 25-17)
19:30 80 Nữ CK L.AN – NHCT 3-2 (20-25, 25-18, 28-26, 25-15, 15-12)
14/10 14:00 81 Nữ 5,6 H.NỘI – V.PHÚC 3-0 (25-16, 25-14, 25-18)
15:30 82 Nam 5,6 B.PHÒNG – B DƯƠNG 3-0 (27-25, 26-24, 25-12)
18:00 83 Nữ 3,4 T.TIN – V.LONG 3-0 (25-16, 25-18, 25-22)
19:30 84 Nam CK K.HÒA – H.TĨNH 3-1 (25-22, 25-15, 23-25,25-11)
BẾ MẠC, PHÁT THƯỞNG

 

Chung cuộc, thứ hạng của các đội nữ:

  1. VTV Bình Điền Long An
  2. Ngân Hàng Công Thương
  3. Thông Tin Liên Việt Bank
  4. Truyền Hình Vĩnh Long
  5. HCĐG Hà Nội
  6. Vĩnh Phúc
  7. Thanh Hóa
  8. Hồ Chí Minh
  9. PVD Thái Bình
  10. Đăk Lăk
  11. Hải Dương
  12. Quảng Ninh

Và các đội nam:

  1. Khánh Hòa
  2. Hà Tĩnh
  3. Hồ Chí Minh
  4. Thể Công
  5. Biên Phòng
  6. VLXD Bình Dương
  7. Ninh Bình
  8. Vĩnh Long
  9. Long An
  10. Quân Khu 4
  11. Quân Đoàn 4
  12. Công An TPHCM
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Tin Đọc Nhiều

To Top